Thương hiệu: Fleetguard

Lọc nước làm mát Fleetguard WF2071

COOLANT FILTER, SPIN-ON SCA PLUS

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: WF2071
Availability: In Stock
231.000 đ 289.000 đ Giảm -20% Tiết kiệm: 58.000 đ

Lọc nước làm mát Fleetguard WF2071

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AG CHEM EQUIPMENT 709939
AGCO 709939
AMERICAN PARTS 139
AMERICAN PARTS 96023
AMERICAN PARTS 96026
AMERICAN PARTS 96071
AMERICAN PARTS 96071MP
BERGERAT MONNOYEUR E6745
BOMAG 31701003
CASE/CASE IH 1207605H1
CASE/CASE IH 1329309C1
CASE/CASE IH 1649136C1
CASE/CASE IH 1801090C1
CASE/CASE IH 1822627C1
CASE/CASE IH 1822672C1
CASE/CASE IH 690171C1
CASE/CASE IH 83987767
CASE/CASE IH 84605017
CASE/CASE IH 993445C1
CASE/CASE IH A77544
CASE/CASE IH J100304
CATERPILLAR 2266565
CATERPILLAR 3I1288
CEDARAPIDS 459300016508
CHINA LOCAL VS1944
CLARK 209604
CUMMINS 299080
CUMMINS 299880
CUMMINS 3100304
CUMMINS 3314581
CUMMINS 3315116
CUMMINS 3318157
CUMMINS 4104821
DAF 1289132
DAF C3315116
DEMAG 692338
DRILTECH 1002075
ERF (E.R.F.) 1355399
ERF (E.R.F.) 3305367
FIAT 40290892
FIAT 4029099
FIAT 4029120
FIAT 4059979
FIAT 4393505
FIAT 74089126
FIAT 74373504
FIAT 74398504
FIAT 76192222
FIAT 83987767
FORD 3954809
FORD 861362
GT PIECES ET SERVICES 2241084
GUARDIAN G014071
HITACHI 4734562
HITACHI 76192222
HOUGH 1207605H2
HOUGH 1261387H1
IMPERIAL 04WF2071
IMPERIAL WF2071
INGERSOLL RAND 35375914
INGERSOLL RAND 53161519
INTERNATIONAL 1207605H1
INTERNATIONAL 1649136C1
INTERNATIONAL 1822627C1
INTERNATIONAL 1822672C1
JOHN DEERE PMWF2071
JOHN DEERE RE42052
KNECHT WFC1
KOMATSU 1240893H1
KOMATSU 6742013960
KOMATSU 674213960
KOMATSU CU3305367
KOMATSU CUWF2071
LIEBHERR 7367045
LINK BELT 3A10522
LINK BELT 3A15995
LOCKHEED AP3538
LOCKHEED AP3538A
MACK 2191P552071
MARINE PERFORMANCE MPL4990
MCCORMICK A77544
MORBARK 29214362
MULTI PART CU3314581
NEOPART NEOWF2071
NEW HOLLAND 3954809
NEW HOLLAND 75286640
NEW HOLLAND 83972259
NEW HOLLAND 83987767
NEW HOLLAND 861362
NEW HOLLAND 86990977
NEW HOLLAND 8900124977
NEW HOLLAND 9672301
NEW HOLLAND L9672301
NEW HOLLAND NP89672301
ONAN 1303537
ORENSTEIN & KOPPEL 1439204
P & H 1046Z620
PREVOST CAR 19500147
QUAKER STATE QPR3304
ROLLS ROYCE OE46264
ROVER C3315116
SDMO 330560514
SEDDON ATKINSON 210903S1
SISU 15696300451
STEIGER 331160T1
TADANO 36361555010
TAMROCK 04521006
TAMROCK 4521006
TEREX 15264311
TEREX 15267311
TFMC T00223
TORO 012706560
TORO 12706560
TORQUIP 7619222
TRUCK CARE 7500500
UNIPART C3315116
UNIVERSAL COACH PARTS T061013
VAPORMATIC VPD6033
VERSATILE 86029145
VMC WF552071
VOLVO 3131751
VOLVO 45674
VOLVO 85114065
VOLVO 991215116
YALE 4609146
YALE 4611847
ZETTELMEYER 2288213
Thương hiệu Fleetguard
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 93.22 mm (3.67 in)
Bước ren 11/16-16 UN
Độ dài 105.66 mm (4.16 in)
Đánh giá
Menu