Thương hiệu: Fleetguard

Lọc nhớt Fleetguard LF3349

LUBE FILTER, SPIN-ON FULL FLOW

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: LF3349
Availability: In Stock
120.000 đ 139.000 đ Giảm -14% Tiết kiệm: 19.000 đ

Lọc nhớt Fleetguard LF3349

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AC DELCO PF1070
AC DELCO PF1070F
AC DELCO X128
AG CHEM EQUIPMENT 608990
AGCO 608990
AGCO 72501532
ALCO SP865
AMERICAN MOTORS CORPORATION OC23060
AMERICAN MOTORS CORPORATION SFO3349
AMERICAN PARTS 92604
AMERICAN PARTS 92607
AMSOIL EAO80
AMSOIL SDF80
ASAS SP541
ATLAS M77
AUSTOFT 180410
AUTO PAR FE302
AUTO PRIDE CF508AP
BENATI 1831114
BERGERAT MONNOYEUR E6787
BIG A 92604
BIG A 92607
BIG A 92607MP
BLOUNT 30003065
BLOUNT 538243
BLOUNT 8606015
BOSCH-REXROTH 0451203228
BOSCH-REXROTH 0986AF0038
BOSCH-REXROTH JC038
CAM2 LFP780
CASE/CASE IH 47368538
CASE/CASE IH J903264
CASE/CASE IH J908615
CASE/CASE IH J932217
CASE/CASE IH J9334430
CASE/CASE IH J934430
CASE/CASE IH J937345
CASE/CASE IH J937743
CASE/CASE IH J973743
CATERPILLAR 3I1376
CENEX CO780
CHAMP LFP780
CHAMPION ROAD 36844
CHINA LOCAL VO1804
CHRYSLER 05083285AA
CHRYSLER 3903269
CHRYSLER 4429395
CHRYSLER 4429615
CHRYSLER 4746914
CHRYSLER 4761277
CHRYSLER 5011844M
CHRYSLER 5016547AA
CHRYSLER 5016547AB
CHRYSLER 5016547AC
CHRYSLER 508325AA
CHRYSLER 5083285AA
CHRYSLER 5093092AA
CLARK 1992368B
CLARK 913554
CLEVELAND 36844
COOPERS AZL799
CROSLAND 2069
CUMMINS 10521
CUMMINS 36844
CUMMINS 3865405
CUMMINS 3890708
CUMMINS 3890710
CUMMINS 3903264
CUMMINS 3903964
CUMMINS 3905615
CUMMINS 3908615
CUMMINS 3914395
CUMMINS 3932217
CUMMINS 3932218
CUMMINS 3934430
CUMMINS 3937145
CUMMINS 3937146
CUMMINS 3937147
CUMMINS 3937148
CUMMINS 3937211
CUMMINS 3937345
CUMMINS 3937695
CUMMINS 3937743
CUMMINS 3947813
CUMMINS 3949561
CUMMINS 4063262
DAEWOO 47100093
DAEWOO 65055105028A
DAEWOO 991290710
DAF 0490196
DAF 490196
DAF CBU1124
DAF CBU2676
DEUSCH D651
DEZZI 350039
DMT CORPORATION 531110
DODGE 3937743
DODGE 5016547AA
DODGE 5016547AC
DODGE 5083285AA
DONGFENG 1012N010
DOOSAN 47100093
DOOSAN 65055105028
DRESSER 1240388H1
DYNAPAC 212396
DYNAPAC 4700212396
EATON 4614877
ERF (E.R.F.) 2011078
EVERGARD L44422
EXMAN OC23060
EXMAN SFO3349
FEDERATED LF408F
FEDERATED LF508
FIAAM FT5390
FIAT 151831112
FIAT 76192087
FIL ZP520
FORD 9576P558615
FORD E3HZ6731C
FORD F3HZ6731A
FORD F3HZ6731B
FORD F3HZ6731C
FORD F3HZ9601C
FREIGHTLINER DNP558615
GRADALL 77383201
GRADALL 83674112
GRANT LFP780
GREASE MONKEY GM44422
GREYFRIARS 9000S
GROUP 7 V5335
GROVE 9414100813
GROVE 9414101712
HAVAM HD0440
HIGHPOWEREQUIPMENT LF3806
HINO 3908615
HITACHI 151831112
HITACHI 3932217
HOUGH 1240388H1
HOUGH 1240621H1
HOUGH 1240621HL
HOUGH 161625
HYDRO-AX 8606015
HYUNDAI 11E170120
HYUNDAI 11E170140
HYUNDAI HY11E170140AS
INGERSOLL RAND 13254255
INGERSOLL RAND 20163143
INGERSOLL RAND 35387489
INGERSOLL RAND 57150864
INTERNATIONAL 1240388H1
JCB 02910970
JCB 2910140
JCB 2910970
JCB 332Y3268
KENDALL K39
KENWORTH 3908615
KNECHT OC320
KOBELCO YN50VU0001D1
KOEHRING 207838
KOMATSU 1240338H1
KOMATSU 1240388H1
KOMATSU 1240621H1
KOMATSU 61351514T
KOMATSU 67351514O
KOMATSU 67355143
KOMATSU 6735515140
KOMATSU 6735515141
KOMATSU 6735515142
KOMATSU 6735615142
KOMATSU 6735616140
KOMATSU 6736515140
KOMATSU 6736515141
KOMATSU CU3908615
KOMATSU CULF3349
KRALINATOR L249
KRALINATOR L7620
KRALINATOR Q5335
LBX COMPANY LLC L01499247
LBX COMPANY LLC L01499427
LEE ENGINEERING LF780
LEE MAXI LF780HP
LEYLAND-DAF (LDV) CBU1124
LINK BELT 3A17346
LIUGONG 53C0054
LIUGONG 53C0214
LIUGONG SP105061
LIUGONG SP105821
LONKING LF3806
M.D.F. SARL MDL087
MACK 2191P558615
MARINE PERFORMANCE MPL5268
MASSEY FERGUSON 1072417M1
MCCORMICK J903264
MCCORMICK MCJ908615
MI-JACK 23160116
MORBARK 29215473
NEW HOLLAND 151831114
NEW HOLLAND 47368538
NEW HOLLAND 76192087
NEW HOLLAND 76195115
NEW HOLLAND 86597476
OMARK MATERIAL HANDLING 8606015
ONAN 1870014
ORENSTEIN & KOPPEL 1499427
P & H 1046Z572
P.B.R. BC1233
PACCAR Y05998803
PHILLIPS 66 PO1607
PHILLIPS 66 WO1607
POWER-FLO SL45335
PREVOST CAR 19500861
PROMOTIVE PH5335
PRONTO PO3976A
PRONTO PO5335
PUROLATOR 6938155
PUROLATOR L44422
PUROLATOR L45335
PUROLATOR PER4422
QUAKER STATE QS3976
QUAKER STATE QS45335
ROMAN LUS8615
SAMSUNG 3908615
SAMSUNG 991208615
SANY B222100000156
SDMO 330560074
SECURITY LFP780
SERVICE CHAMP OF4422
SHELL S67
SHELL SH47
TATA 278618139902
TATA 278618999976
TAYLOR 4026942
TEREX 704970123
TEREX L6150509
TEXACO HSO138
TEXACO T40
TFMC L00687
TIMBCO LLC 15813
TIMBERJACK 414572
TIMBERJACK 8414572
TIMBERJACK F058309
TORO 012701950
TORO 12701950
TROJAN 4614877
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 689032
UNIVERSAL COACH PARTS T171056
VALMET 12968480
VALMET 81035900
VALMET M12968480
VAPORMATIC VPD5045
VMC LF558615
VOLVO 15155622
VOLVO 36844
VOLVO 85114086
VOLVO 991208615
VOLVO 991290710
WALGAHN-MOTORENTECHN 00811480
WALGAHN-MOTORENTECHN 811480
WARNER & SWASEY LFP780
WARNER & SWASEY WLFP780
WHITE 303455696
WHITE 312765207
WHITE 312801797
YALE 4614877
YUTONG BUS 101200168
ZETTELMEYER 22855734
Thương hiệu Fleetguard
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 93.12 mm (3.666 in)
Bước ren 1-16 UN
Độ dài 176.28 mm (6.94 in)
Đánh giá
Menu
Chat với chúng tôi
Gọi ngay cho chúng tôi
Tải tài liệu "Tối ưu chuyển đổi trên website"
Để lại lời nhắn cho chúng tôi

Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay sau 5 phút.

Hoặc liên hệ với chúng tôi theo hotline:

Việt Nam : 093 732 8686
Indonesia : (+62) 21 2856 5210
Singapore : (+65) 6589 0001
Philippines : (+63) 915 915 1398