Thương hiệu: Donaldson

Lọc nhớt Donaldson P559000

LUBE FILTER, SPIN-ON FULL FLOW

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: P559000
Availability: In Stock
620.000 đ 690.000 đ Giảm -10% Tiết kiệm: 70.000 đ

Lọc nhớt Donaldson P559000

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
ATLAS COPCO 2657899346
ATLAS COPCO 5580011671
BIG A 91745
BIG A 91745XD
BIG A 91746
BIG A 91746XD
BIG A 91748
CAPACITY OF TEXAS 16450551
CASE/CASE IH 324617A1
CASE/CASE IH 441700A1
CASE/CASE IH 7612210
CASE/CASE IH LF9001
CASE/CASE IH STX440
CEDARAPIDS 459300015902
CHINA LOCAL VO2079
CMI 555005004005
CUMMINS 2101869
CUMMINS 2882674
CUMMINS 3101868
CUMMINS 3101869
CUMMINS 3406809
CUMMINS 340680900
CUMMINS 3406810
CUMMINS 340681000
CUMMINS 4367100
CUMMINS XLF7111
CUMMINS XLF7222
DOOSAN 47400034
FOTON 3101869X0571A
GROVE A047950
HIGHPOWEREQUIPMENT LF9001
HITACHI E12979663
HITACHI E12979905
HYSTER 1415822
HYUNDAI 11NB70110
IMPERIAL 04LF9031
INGERSOLL RAND 54662028
INGERSOLL RAND 57645210
JOHN DEERE PMLF9000
JOHN DEERE RE574468
KAWASAKI YE3101868
KAWASAKI YE3101869
KAWASAKI YE3406810
KAWASAKI YELF9000
KOMATSU 6002111340
KOMATSU 6002111341
KOMATSU 6216545110
KOMATSU E6002111340
KRALINATOR D390
KRALINATOR D391
LIUGONG 40C0434
MACK 2191P559000
MANITOWOC 4136480
MORBARK 29213844
NEW HOLLAND L76612210
NEW HOLLAND NP441700A1
PREVOST CAR 19500499
PUROLATOR L65328
PUROLATOR L65329
SISU 1216400571
TEREX 15275439
TEREX 15501271
TEREX T6450551
TORQUIP 76612210
VMC LF559000
VOLVO 85114044
XCMG 800105254
XCMG 803302602
Thương hiệu Donaldson
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 118 mm (4.65 inch)
Bước ren M95 x 2.5
Độ dài 297 mm (11.69 inch)
Gasket OD 119 mm (4.69 inch)
Gasket ID 102 mm (4.02 inch)
Efficiency Test Std ISO 4548-12
Media Type Synteq
Collapse Burst 10.3 bar (149 psi)
Type Full-Flow
Style Spin-On
Đánh giá
Menu
Chat với chúng tôi
Gọi ngay cho chúng tôi
Tải tài liệu "Tối ưu chuyển đổi trên website"
Để lại lời nhắn cho chúng tôi

Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay sau 5 phút.

Hoặc liên hệ với chúng tôi theo hotline:

Việt Nam : 093 732 8686
Indonesia : (+62) 21 2856 5210
Singapore : (+65) 6589 0001
Philippines : (+63) 915 915 1398