Thương hiệu: Donaldson

Lọc nhớt Donaldson P554004

LUBE FILTER, SPIN-ON FULL FLOW

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: P554004
Availability: In Stock
165.000 đ 189.000 đ Giảm -13% Tiết kiệm: 24.000 đ

Lọc nhớt Donaldson P554004

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AC DELCO 06857
AC DELCO PF1080
AC DELCO PF1223
AC DELCO PF857
AGCO 74036791
ALCO SP882
ALLIS-CHALMERS 4036791
ALLIS-CHALMERS 40367914
ALLIS-CHALMERS 74036791
AMERICAN PARTS 873
AS SP424
ATLAS COPCO 2914809800
ATLAS COPCO 9772040090
BERGERAT MONNOYEUR E6738
BIG A 92788
BLOUNT 538322
BOSCH-REXROTH 0451403077
BOSCH-REXROTH F026407043
CAMECO 60013807
CASE/CASE IH 2836
CASE/CASE IH 60507493
CASE/CASE IH W1250599
CATERPILLAR 1R0658
CATERPILLAR 1R0739
CATERPILLAR 1W3300
CATERPILLAR 2P4004
CATERPILLAR 2Y8096
CATERPILLAR 3I1283
CATERPILLAR 3Y0900
CATERPILLAR 3Y0900X
CATERPILLAR 3Y900
CATERPILLAR 3Y900X
CATERPILLAR 5P1119
CATERPILLAR 81521036
CATERPILLAR IR0658
CHAMP LFP3191
CHAMP PH3191
CHARDONNET 7255400400
CHINA LOCAL JX1023A
CLAAS 3600140
CLEAN DO300
COMPAIR 9824650480001
COMPAIR 98246504801
COOP P481
COOPERS AZL083
COOPERS LSF5106
CROSLAND 2003
CROSLAND 9309
CROSLAND 9361
DOGUS Y1018
DONGFENG D1700202
ECOLOG 6003724
EIMCO 69002782
ERF (E.R.F.) GH27096
EUCLID 4666343
FAMEL F27
FAMEL F40
FAW 2S101201053DM
FIAAM FT4878
FIAT 4036791
FIAT 40367914
FIAT 704036791
FIAT 74036791
FIL ZP531
FILITRONIC A219Y
FILT FF516EC
FILT FF517EC
FISPA FOE190
FMC 3A11555
FODEN Y03061712
FODEN Y03601712
FODEN Y03720110
FODEN Y03725604
FODEN Y05008003
FORD 9576P554004
FOTON D1700202
FREIGHTLINER DNP554004
GIESSE CLH465
GIF GL312
GIF GL316D
GREYFRIARS 9004S
GREYFRIARS 9080S
GREYFRIARS 953S
GROVE 9414100547
GT PIECES ET SERVICES 2240016
GUARDIAN G051791
GUD Z182
GUIOT GH4900
HAVAM HD0350
HITACHI 71901604
HITACHI 74663338
HITACHI 74667338
HITACHI 74667339
HITACHI 74667755
HITACHI 78826586
IMPERIAL 04LF667
INGERSOLL RAND 35310556
INGERSOLL RAND 38480844
INGERSOLL RAND 51914331
INGERSOLL RAND 92658095
JOY 5276314
KALMAR 9216910001
KENWORTH KW667
KNECHT AW92
KORODY COLYER FB76
KRALINATOR KL177
KRALINATOR L177
KRALINATOR L177U
LENZ CP103230
LEYLAND-DAF (LDV) ABU8784
LEYLAND-DAF (LDV) GRH27096
LINDE 3562227706
LIUGONG D1700202B 
LIUGONG ME100139
LIUGONG SP101464
LIUGONG SP101651
LOCKHEED AP77401A
LOCKHEED LK97403
LOESING 25020
MACK 485GB4348
MASTE DK101
MENGELE 98041802
MI-JACK 23160162
MISFAT 12314400
NISSAN/UD TRUCKS 1527499626
ORENSTEIN & KOPPEL 103847
ORENSTEIN & KOPPEL 8000239
OSHKOSH 6HD52
P.B.R. BC1083
PERMATIC FH139V
POCLAIN W1250599
PONSSE 0067406
PONSSE 67406
POSTAS AF1219
PURFLUX LS778
PURFLUX LS841
PUROLATOR L50068
PUROLATOR L59068
PUROLATOR PER67
PUROLATOR PER68
QUAKER STATE QS49A
RENAULT VI 6005019774
ROMAN LUS4004
SANDVIK 69002782
SAVARA 92818017
SDMO 330560321
SHANGHAI DIESEL D1700202
SOPARIS CF513
SOPARIS CV513
STEIGER 28036
TAMROCK 69002782
TAYLOR 5597099
TECHNOCAR R90
TEREX 103847
TEREX 8000239
TEXACO HDO1
TRANE 2706066026
UFI 2314400
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 688804
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 88804
WALGAHN-MOTORENTECHN 811406
WFZ 9025540040
WHITE 303498433
WIRTGEN 1880
XGMA D1700202
Thương hiệu Donaldson
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 108 mm (4.25 inch)
Bước ren 1 1/8-16 UN
Độ dài 262 mm (10.31 inch)
Gasket OD 99 mm (3.90 inch)
Gasket ID 90 mm (3.54 inch)
Efficiency 99% 40 micron
Efficiency Test Std SAE J1858
Media Type Cellulose
Collapse Burst 10.3 bar (149 psi)
Type Full-Flow
Style Spin-On
Primary Application CAT 2P4004 Not for EURO5/6 engines after 01/2019
Đánh giá
Menu
Chat với chúng tôi
Gọi ngay cho chúng tôi
Tải tài liệu "Tối ưu chuyển đổi trên website"
Để lại lời nhắn cho chúng tôi

Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay sau 5 phút.

Hoặc liên hệ với chúng tôi theo hotline:

Việt Nam : 093 732 8686
Indonesia : (+62) 21 2856 5210
Singapore : (+65) 6589 0001
Philippines : (+63) 915 915 1398