Thương hiệu: Donaldson

Lọc nhớt Donaldson P553191

LUBE FILTER, SPIN-ON FULL FLOW

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: P553191
Availability: In Stock
165.000 đ 189.000 đ Giảm -13% Tiết kiệm: 24.000 đ

Lọc nhớt Donaldson P553191

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AC DELCO 6857
ALCO SP1010
ALLIS-CHALMERS 99100562
AMERICAN MOTORS CORPORATION SFO0667
AMERICAN MOTORS CORPORATION W1110211
AMERICAN PARTS 92788
AMSOIL SDF70
BERGERAT MONNOYEUR E6729
BIG A 873
BIG A 92791
BIG A 92791MP
BOSCH-REXROTH 0451104010
BOSCH-REXROTH 0451403077
BOSCH-REXROTH 451403077
BOSCH-REXROTH P3077
CATERPILLAR 3I0730
CATERPILLAR 492164004
CHINA LOCAL JX1023A
CHINA LOCAL VO1219
CHRYSLER L301
CMI 492164004
COOP P481
COOP PM481
COOPERS LSF5140
CROSLAND 2103
CYCLONE PM481
DELUXE 373
DELUXE WD373
DONGFENG D5000681013
EXMAN SFO0667
EXMAN W1110211
FAW 2S101201053DM
FAW D1700202
FIAT 99100562
FINN EQUIPMENT 1OT3800
FLO-LINE NO. PL667
FODEN Y05809611
FORD 5011417
FORD 5011502
FORD 9576P553191
FREIGHTLINER DNP553191
GIF GL941
GOULD P481
GREYFRIARS 953S
GT PIECES ET SERVICES 2240015
HITACHI 466634
INGERSOLL RAND 85401347
INGERSOLL RAND 85401909
IVECO 42537127
IVECO 4667339
IVECO 500055336
JOHN BEAN 3A11555
KALMAR 1313321
KALMAR 9216910001
KNECHT OC121
KOHLER 41190023
KOHLER 41190024
KOHLER GM25504
KOHLER GM25508
LINDE E760001001
LINK BELT 3A11555
LIUGONG JX1023A
LOCKHEED LK97403
LOESING 025144
LOESING 25144
MACK 2191P553191
MACK 21939324
MACK 485GB3191
MACK 485GB3191A
MACK 485GB3191B
MACK 485GB3191C
MACK 485GB3191D
MACK 485GB3232
MACK 5000133555
MONARK DIESEL 30758077
MORBARK 29245840
OLSSONS I ELLOS AB BM466634
ORENSTEIN & KOPPEL 1448077
P.B.R. BC1083
P.B.R. BC1238
PAI INDUSTRIES INC FOF4570
PERMATIC GL312
PERRY PL275
PUROLATOR 6694030
PUROLATOR OC121
RENAULT VI 41035000133555
RENAULT VI 5000133555
RENAULT VI 5000670601
RENAULT VI 5000670699
RENAULT VI 5000670700
RENAULT VI 5000670701
RENAULT VI 5000670796
RENAULT VI 500067079L
RENAULT VI 5000681013
RENAULT VI 5000682146
RENAULT VI 5001021129
RENAULT VI 5001546650
RENAULT VI 5001846631
RENAULT VI 5010550600
RENAULT VI 7421700201
RENAULT VI 7423114230
ROMAN LUS4417
ROMAN PH4849
ROVER ABU8784
SAAB 1347726
SAVARA 928180
SAVARA SO180
SDMO 330560073
SDMO 330560294
SISU 1216400551
STEWART & STEVENSON 143770
TCM 3918204
TECALEMIT-TJ FB5442
TECALEMIT-TJ FB5443
TECHNOCAR R254
TEHO 4094
TEHO OK94
TRUCK CARE 7100210
UNIPART ABU8784
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 688756
VERMEER 102379001
VMC LF553191
VME 004666343
VME 466634
VME 4666343
VOLVO 21707134
VOLVO 3130936
VOLVO 466634
VOLVO 4666343
VOLVO 60466634
VOLVO 6884417
VOLVO 85114041
VOLVO VOE478736
WALGAHN-MOTORENTECHN 00811951
WALGAHN-MOTORENTECHN 811951
WGB S279CP
Thương hiệu Donaldson
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 108 mm (4.25 inch)
Bước ren 1 1/8-16 UN
Độ dài 262 mm (10.31 inch)
Gasket OD 99 mm (3.90 inch)
Gasket ID 90 mm (3.54 inch)
Efficiency 99% 21 micron
Efficiency Test Std ISO 16889
Media Type Cellulose
Collapse Burst 10.3 bar (149 psi)
Type Full-Flow
Style Spin-On
Primary Application up to EURO4 applications, for EURO5/6 use P551807
Đánh giá
Menu
Chat với chúng tôi
Gọi ngay cho chúng tôi
Tải tài liệu "Tối ưu chuyển đổi trên website"
Để lại lời nhắn cho chúng tôi

Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay sau 5 phút.

Hoặc liên hệ với chúng tôi theo hotline:

Việt Nam : 093 732 8686
Indonesia : (+62) 21 2856 5210
Singapore : (+65) 6589 0001
Philippines : (+63) 915 915 1398