Thương hiệu: Donaldson

Lọc nhớt Donaldson P550425

LUBE FILTER, SPIN-ON BYPASS

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: P550425
Availability: In Stock
210.000 đ 290.000 đ Giảm -28% Tiết kiệm: 80.000 đ

Lọc nhớt Donaldson P550425

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AMERICAN PARTS 92660
BIG A 92660
BOSCH-REXROTH 0451300003
CASE/CASE IH 6051438
CROSLAND 2020
ENSKEDE HYDRAUL 21M10
FAW 2S101701053DM
FIAAM FT5596
GENERAC FHU634
GT PIECES ET SERVICES 2240157
HITACHI 477556
INGERSOLL RAND 85401917
JLG 7024236
KALMAR 9231100057
KNECHT OC282
KOHLER 41190025
KOHLER GM25506
KRALINATOR L375
LANSING E716035001
LEYLAND-DAF (LDV) BBU9687
LINDE E716035001
MACK 20843764
MACK 21707135
MACK 2191P550425
NISSAN/UD TRUCKS 152009Z00B
NISSAN/UD TRUCKS 5221170573
NISSAN/UD TRUCKS 5221706532
RENAULT VI 5000812484
RENAULT VI 5001846647
RENAULT VI 7420541379
RENAULT VI 7421561284
RENAULT VI 7423114217
SANDVIK 9120281
SANDVIK 912028100
SDLG 11214514
SDMO 330560525
TAMROCK 35113802
TECHNOCAR R214
TODD GT 2242208
UD TRUCKS 152009Z00B
UD TRUCKS 5222771975
VMC LF550425
VOLVO 119962280
VOLVO 21707132
VOLVO 471392
VOLVO 477556
VOLVO 4775565
VOLVO 85114048
VOLVO VOE477556
Thương hiệu Donaldson
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 109 mm (4.29 inch)
Bước ren 1 3/8-16 UN
Độ dài 263 mm (10.35 inch)
Gasket OD 101 mm (3.98 inch)
Gasket ID 92 mm (3.62 inch)
Efficiency 50% 5 micron
Efficiency 99% 21 micron
Efficiency Test Std SAE J806
Media Type Cellulose
Collapse Burst 8.3 bar (120 psi)
Type Bypass
Style Spin-On
Primary Application VOLVO 4775565
Đánh giá
Menu
Chat với chúng tôi
Gọi ngay cho chúng tôi
Tải tài liệu "Tối ưu chuyển đổi trên website"
Để lại lời nhắn cho chúng tôi

Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại ngay sau 5 phút.

Hoặc liên hệ với chúng tôi theo hotline:

Việt Nam : 093 732 8686
Indonesia : (+62) 21 2856 5210
Singapore : (+65) 6589 0001
Philippines : (+63) 915 915 1398