Thương hiệu: Donaldson

Lọc gió Donaldson P828889

AIR FILTER, PRIMARY RADIALSEAL

Sủ dụng với: P829333

  • Tồn kho: Có sẳn
  • SKU: P828889
Availability: In Stock
660.000 đ 780.000 đ Giảm -15% Tiết kiệm: 120.000 đ

Lọc gió Donaldson P828889

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
AGCO 113855M1
AGCO 35213
AGCO 4270033M1
AGCO WR35213
AGRINET LTD 12395012560YANMAR
AHLMANN 4198305A
AIRMAN-HOKUETSU 3214312700
ALLMAND BROS MA375E
AMERICAN IMC INC 9056189
ARGO 213540051
ARGO 427471A1
ASTEC UNDERGROUND AU106768
ASV INCORPORATED 0201510
ATLAS COPCO 1310033271
ATLAS COPCO 5112305242
ATLAS WEYHAUSEN 2981113
B R LEE INDUSTRIES 3838501
BELLE ENGINEERING 210014
BERGERAT MONNOYEUR E1151
BIG A 94562
BLOUNT 11360
BOMAG 05730100
BOMAG 5730100
BROWN DESIGN 1106326
CAMECO 0061344287
CASE/CASE IH 1006326
CASE/CASE IH 132000190701
CASE/CASE IH 132000190706
CASE/CASE IH 151849148
CASE/CASE IH 1849148
CASE/CASE IH 1930589
CASE/CASE IH 1931161
CASE/CASE IH 222421A1
CASE/CASE IH 2242A1
CASE/CASE IH 252640A1
CASE/CASE IH 41000745AA
CASE/CASE IH 47132345
CASE/CASE IH 47137832
CASE/CASE IH 6190627M1
CASE/CASE IH 84036676
CASE/CASE IH 84217229
CASE/CASE IH 84422237
CASE/CASE IH 87418364
CASE/CASE IH 87438248
CASE/CASE IH 87631623
CASE/CASE IH 87682989
CASE/CASE IH 87682993
CASE/CASE IH X2950576
CATERPILLAR 1006326
CATERPILLAR 1106326
CATERPILLAR 11360
CATERPILLAR 1318902
CATERPILLAR 2124477
CHRYSLER 28174T
CLAAS 3188260
CLAAS 7700061011
CLARK 068047967
CLARK 68047967
CLARK,J.L. M664482
CLARKE 8047967
CLEAN MA1412
COMPACTION AMERICA 0933030
COMPACTION AMERICA 933030
COMPAIR 100005618
COMPAIR 13316774
COOPERS AEM2668
CROSLAND 9783
DAEWOO A123664
DENYO Y0602046365
DEUTZ 04272312
DEUTZ 4272312
DIAMANT BOART INC 191115
DIAMOND 2501352
DITCH WITCH 194830
DITCH WITCH 5001798
DITCH WITCH TST006600992
DONSSON DA2570
DOOSAN 40050400117
DRILTECH 0181460132
DRILTECH 018146132
DRILTECH 181460132
DRILTECH 18146132
DYNAPAC 374771
DYNAPAC 4700374771
ELGIN 7072941
EXMAN AE40080
EXMAN SFA8889P
FDI-SAMBRON 664482
FG WILSON 901048
FIAAM FLI6926
FIAT 151849148
FIAT 1849148
FIAT 1930589
FIAT 84036676
FIAT 99478393
FIAT LP02P000043
FODEN Y05765811
FORD 9576P828889
FORD XU1L9601AA
FSA FA3251
FURUKAWA 08970608103
GEHL 099453
GEHL 99453
GEHL L99453
GIANT TOB0092018
GPC FC737
GRADALL 80273010
GRADALL G2863701
GREYFRIARS 1332A
GROVE 1902056SL
GROVE 9304100168
GT PIECES ET SERVICES 2242213
HAMM 02051604
HAMM 2051604
HANOMAG TRAKTOREN 4918199M1
HAULOTTE 2324005070
HAULOTTE 2326001900
HAVAM HD9925
HIDROMEK F2893010
HITACHI 1930589
HITACHI 230C102061
HITACHI 2640237011
HITACHI 4486002
HITACHI L4486002
HITACHI X4486002
HOIST LIFTTRUCK MANUFACTURING M06312
HURRICANE COMPRESSOR 73168170
HYSTER S0076041
HYSTER S007604150
HYUNDAI 11FQ20250
IHI CCX430802
IHI N745110UA
IMPERIAL CV139223
INDO FARM TRACTORS 60008002
INGERSOLL RAND 43931948
INGERSOLL RAND 59046797
INGERSOLL RAND 59106393
INGERSOLL RAND 59106394
INGERSOLL RAND 59155119
INGERSOLL RAND 85400727
INGERSOLL RAND 85400729
INGERSOLL RAND 89310700
INGERSOLL RAND 92793025
INGERSOLL RAND 93793025
INTRUPA IF5045
ISEKI 382933120100
ISUZU 420350801
ISUZU IF10604003F
ISUZU X142100710
IVECO 1903669
IVECO 2992677
IVECO 2997050
IVECO 504064501
IVECO 8032064
IVECO 8041642
IVECO 99478393
JACOBSEN 5003370
JCB 32915700
JCB 32915701
JLG 10733180
JLG 7021080
JLG 80273010
JLG 8035098
JOHN DEERE 96294
JOHN DEERE AT171853
JOHN DEERE AT199500
JOHN DEERE AT262566
JOHN DEERE KV16429
JOHN DEERE RE62220
JOHN DEERE RT60050
JOHN DEERE RT6005011111
JONYANG 61003274
JUNGHEINRICH 50033032
KALMAR 9239780417
KATO 11972601000
KAWASAKI 3098170410
KNECHT LX1142
KOBELCO LP02P00004
KOBELCO LP02P000043
KOBELCO LP11P00002S002
KOBELCO LP11P00004S002
KOMATSU 20E01K1390
KRALINATOR LA1753
KRAMER 1000113383
KUBOTA 5970026112
KUBOTA 7200003195
KUBOTA 85970026112
KUBOTA HW59T26110
KUKJE THA5116000A4
KYSOR 460C104
LBX COMPANY LLC KMH0781
LINK BELT 3A20543
LIUGONG 40C0496
LIUGONG 40C0497
LOESING 020800
LOESING 20800
LONKING 60101100730
LS TRACTOR 40317164
LULL 10733180
LULL P33180
MACDON 111060
MAHINDRA 006000789F1
MANITOU 1000485TOY
MANITOU 177413051071
MANITOU 3658024
MANITOU 4198305A
MANITOWOC 1902056SL
MARINE TRAVELIFT, INC. 1902056
MASSEY FERGUSON 26510342
MASSEY FERGUSON 3540051M1
MASSEY FERGUSON 6190627M1
MATBRO 35545001
MATBRO 355451
MCCORMICK 427471A1
MCCORMICK 427473A1
MCCORMICK MC222421A1
MCFE 6050112
MECALAC 605A0026
MI-JACK P772580
MITSUBISHI 6570801300
MITSUBISHI ME442425
MITSUBISHI PCL437A008
MITSUI ZOSEN 202203760
MORBARK 29321145
NATO (NSN) 2945014966524
NELSON 70956N
NEW HOLLAND 151849148
NEW HOLLAND 1930589
NEW HOLLAND 4640
NEW HOLLAND 47132329
NEW HOLLAND 47132343
NEW HOLLAND 5150017
NEW HOLLAND 6915571
NEW HOLLAND 72957459
NEW HOLLAND 82981152
NEW HOLLAND 84036676
NEW HOLLAND 84217229
NEW HOLLAND 86555826
NEW HOLLAND 86559431
NEW HOLLAND 86982524
NEW HOLLAND 87033518
NEW HOLLAND 87418364
NEW HOLLAND 87438249
NEW HOLLAND 87442705
NEW HOLLAND 87682989
NEW HOLLAND 87704250
NEW HOLLAND L87438249
NEW HOLLAND NP82981152
NEXEN 7010437
NISSAN 16546GG01A
NISSAN/UD TRUCKS 16500X686AAND
OMNIQUIP PARTS WORLD WIDE 10733180
OMNIQUIP PARTS WORLD WIDE 8035098
ONAN 01403068
ONAN 1403068
ORENSTEIN & KOPPEL 2271979
ORENSTEIN & KOPPEL 6915571
OTOYOL 47206
P & H 1046Z1023
P & H R37145D10
PERKINS 12700082
PERKINS 26510324
PERKINS 26510342
PERKINS 901048
PETTIBONE LPP33180
PRINOTH 121503000
PUNJAB TRACTORS LTD 82512
PUROLATOR A65295
PUROLATOR A65295Q
RAMA MOTORI JPPP828889
RAPIDPARTS INC A000014214
RENAULT VI 5001018781
RENAULT VI 6005011111
RENAULT VI 7700061011
REYTOR IT2006
ROSCO 3838501
SAKAI 441953001
SAMBRON 664482
SAME 090003010
SAME 90003010
SANDVIK 77007055
SANY B222100000500
SAVILLE AP80
SCANIA 1107086
SDLG 4110000697002
SDMO 802290300112
SHANZHONG J18007A011010
SIGMA AIR CONDITIONING 460C123
SKYJACK 59155119
SKYJACK 704560
SKYJACK 704560AA
SKYJACK 751680
SKYJACK 927642AA
SNORKEL GN27916
SOFIMA S7356A
SULLAIR 02250122816
SULLAIR 02250125372
SULLAIR 2250125372
SULLAIR 68561946
SULLIVAN PALATEK 00521082
SULLIVAN PALATEK 00521088
SUMITOMO 902426801
SUMITOMO KMH0781
SUNWARD 750201011485
SWARAJ MAZDA LP4913326
TAKEUCHI 11911712560
TAKEUCHI 12395012560
TAKEUCHI 1911102941
TAKEUCHI Y11911712560
TAMROCK 018146132
TAMROCK 18146132
TCM 16546GG01A
TCM 2080103511
TCM 2640237011
TEREX 2271979
TEREX 6190627M1
TEREX P828889
TEREX TM190627M
TEREX X2950576
TFMC L03238
TFS 15834
THOMAS 044909
THOMAS 44909
THOMAS P828889
THWAITES 52556
THWAITES T15834
THWAITES T52556
TIM 1106326
TORO 1083815
TORO 980801
TORQUIP 86555826
TOYOTA 17741F981071
TRAK INTERNATIONAL 8035098
UFI 2735600
VACTOR MANUFACTURING 47791AB
VAPORMATIC VPD7107
VENIERI 2976002
VERMEER 220166005
VERMEER 2201660051
VIRGIS CH0814410
VMC AF828889
VMC AH828889
VOLVO 11883618
VOLVO 15193231
VOLVO 16631880
VOLVO 43921485
VOLVO 43931948
VOLVO 6050112
VOLVO 70625009
VOLVO E6050112
VOLVO X001786U01
VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT VOE11883618
WALGAHN-MOTORENTECHN 00811612
WALGAHN-MOTORENTECHN 811612
WILMAR 35213
WIRTGEN 135221
XCMG KWL00802
YANMAR 11911712560
YANMAR 12395012560
YANMAR 1239501256001
YANMAR 12395012560J
YUCHAI 860B1201110
YUTANI LP11P00004S002
ZOOMLION 1010600339
Thương hiệu Donaldson
Xuất xứ
Bảo hành
Đường kính ngoài 164.5 mm (6.48 inch)
Đường kính trong 91 mm (3.58 inch)
Độ dài 347 mm (13.66 inch)
Efficiency 99.9
Efficiency Test Std ISO 5011
Family FPG
Type Primary
Style Radialseal
Media Type Cellulose
Đánh giá
Menu